4 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้อง2นะคะ 3เดือนกว่าแล้วท้องนู้นขึ้นมานิดเดียวเหมือนไม่ท้องเลย แปลกใจเหมือนกันค่ะว่าท้อง2แล้วท้องหน้าจะออกเร็วแต่นี้ไม่เลยค่ะ แต่อัลตร้าซาวด์ดูน้องก็โตปกติค่ะ ไม่ต้องเครียดนะคะ

เห็นชัดช่วง4-5เดือนค่ะ ปกติเป็นคนตัวเล็ก ท้องออกไม่ออกจริงๆไม่ได้มีผลต่อน้ำหนักลูกนะคะถ้าซาวแล้วน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ พอเริ่มทานได้จะยิ่งแน่นกว่านี้ ลองกินกล้วยน้ำว้า ไข่ต้มค่ะเผื่อทานได้

ขอบคุณมากค่ะ

เรา3 เดิอนท้องก็ออกแล้วค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะค่ะลูกตัวเล็กหรือไม่มันไม่เกี่ยวกับท้องจะใหญ่หรือไม่ใหญ่

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้2เดือนจะเข้า3ท้องใหญ่จนคนทักเหมือน6เดือนแม่น้ำหนัก54ไม่แน่ใจว่ากินเยอะหรือป่าว😅😍

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ นี่นึกว่าท้อง 4-5 เดือนละ 😄😄