29 Các câu trả lời

บ้านนี้ใช้แค่นีเวียตลับน้ำเงิน8เดือนแล้วยังไม่แตกแม่บ้านนี้คิดว่าอยุ่ที่ผิวแต่ละคนมากกว่า

แปดเดือนครึ่งแล้วค่ะไม่แตกเลย ทาแค่โลชั่นดีนี่ออแกนิคเพราะมันจะชอบเป็นแห้งๆเป็นขุยๆ

VIP Member

เราว่าเเล้วเเต่คนคะบ้านนี้ทาเหมือนเเม่เลยท้องไม่เเตกไม่่ลายไม่มีเส้นดำตรงกลางด้วย

ใช้เหมือนกันเลยค่ะ สรุปก็แตก น่าจะอยู่ที่ผิวเรามากกว่า ครีมอะไรก็ไม่อยู่ 🤣

แตกเหมือนกันคะ แตกตรงข้างๆสะโพก บำรุงมาตลอด ย่างเข้าเดือนที่7แตกสะงั้น😅

เราก็ทานีเวียค่ะแตกแต่ข้างๆ ท้องไม่แตกเลยคงเป็นเพราะไม่ค่อยได้ทาข้างๆ

ทาน้ำมันมะกอก 100% ตั้งแต่ท้องสามเดือนจนคลอด ไม่แตกนะคะ ลูกสองคนแล้วค่ะ

ทาอะไรก็แตกหมดละคะ แต่นานไปจะจางลง มีตังก็ไปเลเซอร์​คะ

จริง ๆ คือถ้ามันจะแตก ครีมอะไรก้อเอาไม่อยู่ค่ะ

VIP Member

เราทานีเวียคิดว่ารอด 8เดือนแตกค่ะ ไม่รอด

Câu hỏi liên quan