31 Các câu trả lời

VIP Member

ซื้อไว้เลยค่ะ เราซื้อตอน8 เดือน เดินเลือกของไม่ไหว ใกล้คลอดของยังไม่ครบเลยค่ะ

ค่ะแม่ แค่ฃ่วงนี้เดินมากๆก็หน่วงๆท้องแล้ว

บ้านนี้คลอดเดือนมีนาเหมือนกันคะยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ. ใกล้ๆ8เดือนค่อยซื้อ

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

ซื้อไว้บ้างค่ะ แต่ยังไม่ต้องเยอะ เพราะบางทีลูกเราอาจไม่ได้ใช้ค่ะ

VIP Member

ซื้อเลยจ้า ท้องแก่ เดินไม่ไหวนะ ขาดเหลิออะไรจะได้มีเวลาเตรียม

VIP Member

10 มีนา บ้านนี้เตรียมตอน5เดือน 7 เดือน ครบละค่ะ เตรียมไว้เลยค่ะแม่

ขอบคุณงับ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่ ท้องได้ 6 เดือนค่ะ คลอดน้อง 40+2

บ้านนี้กำหนอดคลอด 8 มิถุนา แต่ซื้อจะครบละค้าา

คลอดมีนาเหมือนกันค่ะ ซื้อเกือบครบแล้ว

ทยอยซื้อได้แล้วค่ะ เผื่อเวลาซักด้วย

เตรียมไว้ตั้งแต่4เดือนที่รู้เพศคะ

Câu hỏi liên quan