2 Các câu trả lời

ดูคลิปโป๊แปลกตรงไหนคะ? สามีเราดูเป็นกิจวัตรประจำวันด้วยซ้ำ วันนึงต้องสักคลิปสองคลิป ผู้ชายแต่งงานแล้วไม่ได้แปลว่าเขาจะเลิกดูคลิปหรือเลิกช่วยตัวเองนะคะ อีกอย่างการที่เขาดูคลิปหรือช่วยตัวเองมันผิดยังไงเราไม่เข้าใจ แม่โกรธเรื่องอะไร? 😅

ขอบคุณคะสงสัยจะเป้นเพราะหึงคลิปค่ะ

ปกติของผู้ชายค่ะแม่ เจอเขาดูคลิปโป๊ดีกว่าเราเจอเขาแชทคุยกับผญคนอื่นนะคะ สามีเราก็มีบ้างค่ะยิ่งช่วงเราท้องเขาก็ดูบ่อย บางทีเราเลี้ยงลูกเหนื่อยเราก็ไม่ค่อยสนใจเขา คิดในแง่ดีว่าเขารักเรามากนะแม่เขาถึงไม่นอกใจเรา

ขอบคุณค่ะ เป็นคำตอบที่น่าคิด เพราะไม่ได้คุยกับคนอื่น ทำงานกลับบ้านมาตรงเวลาทุกวัน

Câu hỏi liên quan