61 Các câu trả lời

เลี้ยงแมวอยู่ 3ตัวค่ะ นอนด้วยกันในห้องปกติตั้งแต่ก่อนท้อง จนตอนนี้จะคลอดแล้วค่ะ. แต่เวลาทำความสะอาดกระบะทรายหรือเก็บอึแมวแฟนจะเป็นคนทำให้ตลอดค่ะ

บ้านนี้ก็เลี้ยงค่ะ​🐶🐶ท้องจะ8เดือนแล้วค่ะ นอนในบ้าน​ แถมยังกอดยังหอมทุกวัน​ แฟนก็บอกว่าสงสารมันถ้าจะให้นอนข้างนอกเดียวมันเย็น😆😆

บ้านนี้เลี้ยงแมวจ้า 13 ตัว พอถึงเวลาตกดึกลูกหลับ จะแยกแมวกับลูกไว้คนละห้อง บางตัวก็มีแอบเข้ามานอนในห้องที่ลูกหลับก็มีคะ

บ้านนี้ก็เลี้ยงคะ​ มี3ตัว​ นอนด้วยกันทุกคืน​ จะให้นอนนอกห้องก็สงสาร​ คุณพ่อก็เลยอาสาดูแลเรื่องความสะอาด​ทุกวันเลยจ้า

ทิ้งไม่ได้เลยจ้า กะว่าเลี้ยงไปด้วยกัน แค่เราหมั่นทำความสะอาดน้องหมา และดูอีกทีว่าลูกเราจะแพ้ขนน้องหมารึป่าว ✌🏻✌🏻✌🏻

เลี้ยงค่ะ​ นอนด้วยกัน​ทั้งคืน​ น้องมีอึบ้างให้แฟนเก็บค่ะ​ ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วปรึกษา​กันอยู่จะเอาน้องหมานอนตรงไหน^^

VIP Member

เลี้ยงในบ้านค่ะ ตามปกติเลย กอดหอมกันทุกวันเหมือนเดิมค่ะ แต่บ้านไหนที่มีแมว ควรระวังเรื่องสารในอึฉี่แมวด้วยค่ะ

เลี้ยงอยู่คะ บางแก้ว2ตัว เลี้ยงตั้งแต่ยังไม่ท้องรักเหมือนลูกเลยคะ พอท้องเขาก็คอยตามดูเราเป็นห่วงเราคะ

เลี้ยงค่ะทั้งหมาทั้งแมวเลยค่ะตอนนี้ท้องคนที่2ก้อยีงเลี้ยงอยู้ยังต้องให้ข้าวทุกวันด้วยค่ะ

เลี้ยงแมวค่ะ แต่เค้าจะนอนที่นอนเค้าค่ะ ไม่ค่อยติดคน ไม่ค่อยยุ่งกะคนยกเว้นตอนหิวจะมาคลอๆ ค่ะ

Câu hỏi liên quan