5 Các câu trả lời

ช่วงเช้าฉี่แรกหลังตื่นนอนค่า รอให้ถึงช่วง ปจด.ขาดก็ได้ค่ะ หรือถ้าใจร้อนก็ตรวจ 14 วันหลังมี เพศสัมพันธ์ก็ได้นะคะ แต่อาจจะไม่ชัดเจนหรือยังตรวจไม่เจอเพราะฮอร์โมนยังน้อยอยู่ แต่ถ้าตรวจเลือดก็จะทราบผลแล้วค่า

ปกติจะตรวจได้ 14 วันหลังไข่ตกนะคะ เราก็ปจด.มาล่าสุดวันที่ 10/1 (ดูจากวันแรกที่ปจด.มานะคะ) วันนี้เพิ่งจะวันที่ 6 หลังไข่ตกเองค่ะ

เราตรวจหลังประจำเดือนช้ากว่ากำหนดประมาณ1สัปดาห์ค่ะ

ก็คือต้องรอดูเดือนหน้าใช่มั้ยคะ

VIP Member

ปัสสาวะช่วงเช้าหลังตื่นนอนคะ

ลองตรวจดูก็ได้คะ ถ้าอยากมั่นใจให้ไปตรวจเลือดที่ รพ.คะ

ช่วงเช้าค่ะ

Câu hỏi liên quan