43 Các câu trả lời

VIP Member

ทางนี้เข้าเดือนที่ 6 ยังไม่ได้เตรียมสักอย่างจ้า แค่ดูๆไว้ค่ะ

บ้านนี้ก็6เดือนจ้ายังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเพราะสามีบ่น

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 4 เดือนเลยจ้า ทีละอย่าง สองอย่าง

เริ่มทยอยซื้อได้แล้วคะ ท้องแก่จะไปซื้อรำบากนะคะ

ทยอยซื้อเลยค่ะแม่ เราซื้อตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศ15W ตอนนี้36Wแล้วค่ะ

สัก8เดือนก็ดีนะคะ ถ้าไม่มีภาวะคลอดก่อนกำหนด

ตอนนี้6เดือนเหมือนกันค่ะ ทยอยซื้อบ้างแล้ว😁

จะ8แล้วคะ เพิ่งซื้อเมื่อวาน ยังไม่ครบเลย

6จะ7เดือนแล้วคะเตรียมแล้วแต่ยังไม่ครบคะ

Câu hỏi liên quan