48 Các câu trả lời

ตรวจแล้วไม่เป็นคะเลือดปกติไม่ต้องเจาะน้ำคร่ำคะ

แม่ อายุ26ค่ะ ท้องนี้ที่3 ส่งตรวจค่ะ รอฟังผล11มค

VIP Member

ถ้าแม่อายุเกิณ 35 ปีคุณต้องแนะนำให้ตรวจนะค่ะ

อายุ 33 ท้องแรกตรวจค่ะ รอฟังผล 30 ธันวาคมนี้ค่ั

ตรวจโรงบาลไม่เสียตังนี้ค่ะเจาะเลือดอะค่ะ

ของแม่นัดวันจันทร์นี้แอบเครียดเหมือนกัน #14week

สู้ๆเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไม่เคยตรวจเรยค่ะ กังวนนิดหน่อย37+6

เราอายุ 38 ตรวจโครโมโซม ผลออกมาปกติค่ะ

ร.พ รัฐคัดกรองฟรีไม่เสียค่าใช้จ่าย

VIP Member

ตรวจโรงพยาบาลรัฐไม่เสียตังนะค่ะ

Câu hỏi liên quan