แท้งคุกคามรอบ2

เรากินยากันแท้งมา1เดือนแล้วค่ะ อายุครรภ์​ตอนนี้8w4d ก่อนหน้านี้ตอน7w มีแค่เลือดสีน้ำตาล3วันพอฉีดยาก็หายไป แต่... เมื่อคืน ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับ​การที่เรานั่งพิมพ์​คอมพิวเตอร์​ที่พื้นนานไปไหม พอลุกขึ้นมามีเลือดแดงออกจัดๆเลย ตกใจรีบนอนพัก พอตื่นมาตอนเช้า เป็นเลือดดำแล้วค่ะ วันนี้จึงตัดสินใจ​ไปu/s น้องยังแข็งแรง​ดีโตไปถึง9w หัวใจเต้นปกติ คุณหมอบอกไม่ทราบสาเหตุ ให้ระวังมากๆอย่าให้มีเลือดอีก ยังให้ฉีดยาและกินยาต่อไป เพราะเรามีประวัติท้องลม3ครั้ง มีแม่ๆท่านใด กินยา และ ฉีดยากันแท้ง ยังมีเลือดออกไหมค่ะ เมื่อไหร่จึงจะหยุด (ภาพน่ากลัวขออภัย​ค่ะ)​

1 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เสี่ยงเหมือนกันคะมีสีำตาลออ่นออกมาไปหาหมอหมอบอกภาวะแท้งคุกคามหรือท้องนอกมดลูกคะก็เครียดอยู่แต่หมอยังไม่ไห้ยาอะไรมากินนะคะก็เครียดจัดอยู่คะตอนนี้8w คะ

Câu hỏi liên quan