7 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอสั่งเจาะน้ำตาล เช้า-เย็น มา 2 เดือนแล้วค่ะ ทุกวันนี้กินแต่ข้าวไรเบอรรี่ ของหวานก็กินได้แค่นิดหน่อย

กินข้าวไรซ์เบอรึ่ ผัก เนื้อสัตว์ค่ะ คุมอาหารจะดีขึ้นค่ะ

สูงเหมือนกันเรยค่ะ วันที่ 16 หมอนัดเจาะเลือดอีก 😭

วันที่7ที่ผ่านมาหมอนัดเจาะเลือด​เหมือน​กันค่ะเพราะเสี่ยงน้ำตาลสูง​ ก่อนหมอนัดบ้านนี้กินน้ำใบเตยต้มค่ะ​ กินทุกวันก่อนจะเจาะเลือด​ ผลปกติ​จ้าแม่

ควบคุมอาหารค่ะกินน้อยๆแต่กินบ่อยๆเอาค่ะ

จ้าขอบคุณจ้าเเม่😊

บ้านนี้ต้มน้ำใบเตยกินแทนน้ำเปล่าเลยค่ะ

งงกับหมอมากเลยแม่ วันนี้หมอนัดเจาะเลือด หมอบอกน้ำตาลปกติดี😂

ควบคุมอาหารค่ะ ทานตามใจปากไม่ได้ค่ะ

คุมอาหารค่ะ

Câu hỏi liên quan