104 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากตอน5-6wคะ เห็นแต่หัวใจ เป็นจุดๆ. พออีกเดือนหมอนัด ตัวใหญ่ขึ้นมากคะ แม่อย่าคิดมากน้าา

VIP Member

5+5 w ค่ะ เจอแต่ถุงเหมือนกัน หมอนัดอีกทีตอน 8 w เห็นตัวน้องและหัวใจเต้นค่ะ แต่ตอนนี้ 11 Week แล้วจ้า

เจอถุงในมดลูกสบายใจได้ ระดับ1 ตอนเราเกือบ6วีค เจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ พอ7week2D เจอน้อง+หัวใจ

สู้ๆนะคะ เรารู้ว่ามันยาก... แต่ต้องพยายามอดทนรอให้เค้าโตไวไว ❤️

น้องยังเล็กมากค่ะ มองยังไม่เห็นหรอกค่ะ อีกสัก 4 สัปดาห์ไป us ใหม่อีกรอบเจอน้องแน่นอนค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ ตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะ

VIP Member

ตอนพาคุณแม่ไปซาว 6w3d เจอแต่ถุงการตั้งครรภ์ เหมือนกันครับ หมอนัดอีกที 28 พ.ค.63 ลุ้นมาก

อายุครรภ์ยังน้อยค่ะจะเจอแค่ถุงตั้งครรภ์ถ้าประมาณ8-9สัปดาห์ก็เจอตัวน้องแล้วค่ะ

บ้านนี้ us ตอน6 week เจอแค่ถุงหมอนัดอีก3สัปดาห์ ไปตามหมอนัดล่าสุด17/1/64 เจอน้องแล้วค่ะ

เค้าเอง 5วีคเปะ ตอน4วีคตรวจสองขีดก่อนเมนมาอีก อีวีคเจอถุง 6วีคเจอตัวหัวใจค่ะ

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นนะคะ อัพเดทตอนนี้ คลอดน้องแล้วค่ะ ผู้หญิง 3590 กรัม ❤️❤️

น่าจะยังไม่เจออะไรนะคะ 6 week เจอถุง กับเสียงเต้นของหัวใจค่ะ รอหน่อยนะคะ

Câu hỏi liên quan