28 Các câu trả lời

หมอดูยังไงเห็นเเค่ 1 ขีด ทุกอัน 2 ขีดหมดจ้า ดีใจด้วยนะค่ะ☺️👏❤️

ของเราก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ ท้องค่ะ ตอนนี้ 4 สัปดาห์ 6 วันแล้วค่ะ

ไล่ๆกันเลยค้าแม่ ของเค้า 4 สัปดาห์ 4 วันค้าา

VIP Member

ขอถามหน่อยค่ะถ้าเรานอนหงายนอนหายใจออกไหมค่ะ

ถ้าท้องใหญ่นอนหงายจะหายใจไม่ค่อยออกค่ะ

หมอมีตามั้ยคะ 555 เอาอะไรมองก่อนว่ามีขีดเดียว

เชิงตำหนิเลยค้า เอกชนนะเนี่ย ละบอกว่า ถ้าท้อง มีเลือดออกนิดนึง คงจะแท้งอยุ่ เราเปลี่ยนหมอเลยจ้า

1ขีด ก็ตาบอดแล้วล่ะค่ะ555 2ขีดสิ เห็นๆกันอยู่

นี่นั่งเถียงกับหมด 5555

เห็นทุกอันนะคะ แต่อันที่3 จะชัดสุดเลย

ยี่ห้อนี้ของเราขึ้นแบบนี้ค่ะ

ถ้าไม่เหมือนกันน่าจะต้องอิงจากแถบที่เค้าแจ้งนะคะ ของเราดูตามข้างกล่องแบบนี้ค่ะแม่

สงสัยหมอไม่ได้ใส่แว่นค่ะ😁

55555 ขอบคุณค้า

2ขีดจร้าแม่ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค้า

แนะนำให้เปลี่ยนหมอค่ะ😅

เปลี่ยนเรียบร้อยค้าแม่ จะเถียงกันตายเอา 555

Câu hỏi liên quan