14 Các câu trả lời

เราไปตรวจตอน6w.เจอแต่ถุง ไม่เจอตัวเด็ก หมอบอกรออีก1-2สัปดาห์ พอกลับจากหาหมอเราขุนใหญ่เลย กินเมนูไข่วันละ2มื้อ นมแอนมัม กินน้ำส้ม นอนทั้งวัน พอ7w.ไปซาวน์หมอตกใจ บอกมีตัวแล้วนิ่ หัวใจเต้นด้วย 😊 เราดีใจมาก ตอนนี้จะเข้า9w.ค่ะ

ใจเย็นๆนะค่ะคุณแม่​ บ้านนี้​ ไปฝากตอน​7w​ หมอซาวเจอแต่ถุงการตั้งครรภ์​ ไม่เจอตัวน้อง​หมอบอกอาจจะท้องลม​หมอให้รออีก2สัปดาห์แล้วไปซาวใหม่​ ตอนนี้9w แล้ว​เจอตัวน้องแล้วค่ะ​

คุณแม่อยากเป็นกังวลไปเลยนะคะ น้องพึ่ง 5 สัปดาห์เอง อายุครรภ์ยังน้อยอยู่เลย รอให้ประมาณ 8 สัปดาห์ก่อน อาจจะเห็นน้องก็ได้ค่ะ

บ้านนี้ก็ซาวด์ผ่านช่องคลอดตอน5week เหมือนกันค่า เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ มาเจอตัวน้องอีกทีตอน9weekค่ะ

เคยอ่านเจอมีคุณแม่หลายท่านเลยจ้าที่เป็นแบบนี้ เจอตัวอ่อนตอน 7-8 วีคจ้า อาจจะเพราะไข่ตกช้า

ขอบคุนค่ะ

5wยังไม่เห็นค่ะแม่ เป็นเรื่องปกติ บ้านนี้เห็นตัวกับหัวใจเต้นตอน9w รออีกหน่อยนะคะ

ขอบคุนค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-131991)

รอ8wไปตรวจอีกครั้งนะคะ บ้านนี้5wไม่เห็นอะไรเลยรอจน8wเห็นน้องเห็นหัวใจด้วยคะ

อย่ากังวลเลยคะ_ เราตรวจ5wก็ไม่เจออะไรเลยคะ เจออีกทีตอน7wคะ

รอไปตรวจอีกรอบนะคะ อายุครรภ์ยังน้อยอยู่ อาจจะซาวไม่เห็นค่ะ ☺

เจอตอน​ 9​W​ ครับ​ อย่าวิตกจนเกินไป​ เครียดมากไม่ดี

Câu hỏi liên quan