35 Các câu trả lời

ของเราปวดเกือบ4วันเลยค่ะ แถมมีรอยฟกช้ำด้วยกว่ารอยจะหาย

VIP Member

ปกติเลยค่ะ ของเราก็ปวดแต่ไม่บวม ประมาณ2-3วันก็หายแล้วค่ะ

ปกติค้าา บาดทะยักปวดมาก แต่น้อยกว่าวัคซีนตับอีกเสบ😄

ปกติ ตอนนี้เริ่มหายปวดแล้ว ใช้น้ำร้อนประคบ

บ้านนี้โชคดีหน่อย ฉีดแล้วไม่มีอาการปวดเลย

พึ่งไปฉีดมาวันนี้ ปวดเหมือนกันเลยค่ะ

เพิ่งไปฉีดมา ยังไม่หายปวดเลยค่ะ 🤣🥰

VIP Member

ปกติคะ บ้านนี้ก็ฉีด ปวดนิดๆแค่วันแรกเอง

ปกติค่ะไม่ต้องเกานะคะเดียวจะยุบไปเอง

VIP Member

55555. ปกติมากค่ะ บ้านนี้ปวดไป4-5วันเลยนะ

Câu hỏi liên quan