54 Các câu trả lời

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่ แข็งแรงเร็ววันทั้งแม่และลูกนะคะ❤️

ยินดีด้วยจ๊าคุณแม่ขอให้แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะจ๊ะ

น่ารักมาก น้ำหนักใกล้หนูกันต์เลย 3585 ครับผม

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ ผ่าเจ็บมั้ยคะแอบกลัวค่ะ😅

เจ็บสุดๆเลยคะแม่ตอนยาสลบหมดฤทธิ์แต่ตอนโดนผ่าไม่รู้สึกอะไรเลยคะเพราะบ้านนี้โดนยาสลบ

ยินดีด้วยจ้า หน้าตาจิ้มลิ้มเชียว

ยินดีด้วยนะคะ ทรงผมน่ารักเชียว

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าชังมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักจังเร้ย

ดีใจด้วยค่ะคุณแม่

น่ารัก​ น่าชัง​ ยินดีด้วยนะคะ

เจ่บไหมค่ะแม่ผ่าคลอด

ของเราโดนยาสลบคะแม่ไม่รู้สึกอะไรเลยรู้ตัวอีกทีนอนอยูาห้องพักฟื้นแล้วคะแม่ แต่พอยาหมดฤทธิ์เจ็บสุดๆเลยคะแม่

Câu hỏi liên quan