2 Các câu trả lời

นับลูกดิ้นวันละ10ครั้งอย่างต่ำค่ะดิ้นแรงไม่แรงขอให้น้องดิ้นค่ะดิ้น1ครั้งจนน้องหยุดดิ้นนับ1ค่ะเราท้องได้28วีค4วันลูกเรามีดิ้นเบาบ้างแรงบ้างสลับกันไปค่ะแต่ปกติเด็กจะกลับหัวอยู่ที่อายุครรภ์ประมาน30สัปดาห์แล้วแต่น้องอีกแหละค่ะเรื่องนี้ต้องปรึกษาคุณหมอที่แม่ฝากครรภ์ส่วนบ้านนี้ฝากคลินิคหมอนัดอัลตร้าซาวน์เดือนละ1ครั้งลูกก็ยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณคะ ปรึกษาหมอแล้วเกิน 10 ครั้ง ปกติจ้า

คุณแม่ต้องไปปรึกษาคุณหมอนะคะ

ขอบคุณจ้า ปรึกษาหมอแล้วคะ เกิน 10 ปกติ

Câu hỏi liên quan