41 Các câu trả lời

ฝันเหมือนกันคะ ตื่นมานี่หวุดหงิดแฟนถามว่าเราเป็นอะไรเราก็ไม่คุยด้วยโมโห555

ฝันเหมือนเลยค่ะ​ มีอะไรต่อหน้าต่อตาเราด้วย​ ตื่นมาถามแฟนใหญ่เลยค่ะ😁

เป็นคะฝันว่าแฟนไปมีคนอื่นพอตื่นมาเราก็งอลแฟนคะฝันแบบนี้บ่อยมาก

เคยค่ะ บางครั้งก้อทะเลาะกัน เพราะเราไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกัน

เคยฝันเหมือนกันค่ะตื่นมาโครตเกลียดสามีตัวเองเลย555

เคยค่ะ ตื่นมาคุยกับแฟน แฟนหัวเราะลั่นเลยค่ะ 😅

ตอนท้องก็ฝันค่ะตื่นมาน้ำตายังใหลยุเลย

เป็นค่ะละเมอร้องไห้จนแฟนตกใจก็มีค่ะ

ฝันบ่อยจนระแวงหมดแล้วเหมือนกันค่ะ

เป็นบ่อยมางคะ แล้วฝันอะไรแปลกๆด้วย

Câu hỏi liên quan