14 Các câu trả lời

นึกว่าจะเป็นแค่บ้านเรา.... 555 พ่อจับไม่ดิ้น..พอปล่อยดิ้นเหมือนลิง..จนพ่อเค้าบอกไม่จับแล้วรอคลอดเลยหล่ะกัน...มีงอลค่ะ😊😊

VIP Member

แสดงว่าคุณพ่อจะต้องหาเวลาตีสนิทบ้างแล้วละค่ะ หรืออาจจะเป็นเพราะมือพ่ออุ่นทำให้หนูรู้สึกสบายน้องจึงนิ่ง

ปกติค่ะคุณพ่อ เวลาอยู่กับแม่ดิ้นเก๊งเก่ง แต่เวลาพ่อมาจับกลับนิ่งซะ ต้องคอยแอบดู

บ้านนี้เปนเหมือนกันจ้าา... 😅เวลาพ่อจับนี่นิ่งเชียว...แต่เวลาไม่จับกลับดุ๊กดิ๊กๆ😆

น้ำหนักการวางมือบนท้อง ของคุณพ่อกับคุณแม่ มันต่างกัน น้องสัมผัสได้ อยู่น๊าา

บ้านนี้ก็เป็นค่ะจับทีไรน้องไม่ดิ้นไห้พ่อเลย บางทีก็พ่อน้อยใจ555

แล้วแต่อารมณ์ลูกจริงๆครับ ผมก็เป็น

ออกมาเดี๋ยวกวนให้ดิ้นทั้งวันเลยแบบนี้

เป็นอยู่ครับ แต่ไม่บ่อย

แบบนี้ออกมาเหมือนพ่อ

เป็นเหมือนกันค่ะ 😆😆

Câu hỏi liên quan