2 Các câu trả lời

ไม่แนะนำนะคะ น้องอาจติดหวานได้ แนะนำเป็นข้าว + ผัก + เนื้อสัตว์ดีกว่าค่ะ อาจจะตุ๋นหนึ่งมื้อแล้วก็ปั่นแช่ฟรีสไว้ เช้าค่อยอุ่นแบบนี้ดีกว่าค่ะ ไม่ใช่ว่าห้ามกินนะคะ แต่เป็นนานๆครั้งก็ได้ค่ะ เผื่อวันไหนฉุกเฉินทำไม่ทัน

ปั่นแช่ฟรีสต้องอะไรเอาไปแช่คะแม่ แล้วอยู่ได้กี่วันคะ

ไม่ควรค่ะเพราะมีน้ำตาลน้องจะติดหวาน ซื้อเป็นโจ๊กข้าวออแกรนิกข้าวล้วนไม่ผสมอะไรเลยมาชงน้ำร้อนผสมเนื้อสัตว์ผักเองดีกว่า เราสั่งในช้อปปี้ค่ะ

แอพ shopee ค่ะแม่ พิมพ์ว่าโจ๊กออแกรนิกได้เลย

Câu hỏi liên quan