33 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 พฤศจิกายน 2564 ค่ะ มีแต่คนบอกว่าผู้หญิง ปู่ทวดตั้งชื่อให้แล้ว ชื่อผู้หญิงด้วย ไปซาวแบบละเอียดตอน5เดือน ผมเป็นผู้ชาย 100% ครับ ปาป๊าดีใจมากเพราะอยากได้ ลูกชาย แต่แม่อยากได้ ลูกสาว 😁

26ธันวาค่ะใครๆก็ว่าผู้หญิงเพราะตอนท้องหน้าใสขึ้นมีแต่แม่แฟนที่บอกว่าผู้ชายพอไปซาวผลออกมาผู้ชายจร้าเห็นไข่2ใบชัดมาก สมใจแม่แฟนมากๆหลานชายคนแรกเพราะมีหลานสาวสองคนแล้ว(ท้องแรก)

เราได้หมดเลยค่ะ แต่ตั้งชื่อไว้รอตั้งแต่ยังไม่รู้เพศแล้ว น้องแต๊งค์กิ้ว พอรู้ บักแต๊งค์มาอิหลี 5555

27ธันวาค่ะ มีแต่คนทักว่าเป็นผู้หญิง เพราะแพ้ท้องหนักมาก และหมอดูทักหลายท่านว่าแม่แฟนมาเกิด แต่พอไปซาวด์ คุณหมอบอกเห็นเป็นผู้ชายค๊าา 😄

เช่นกันนะคะ🥰

จริงค่ะ ตอนยังไม่รู้เพศคือเพื่อนเดาว่า ผญ กันทุกคนเลย มีพี่ชายคนเดียวที่บอกว่าเป็น ผช สรุปคือได้อีจู๋มาเลย สมพรปาก 😂

ไม่แพ้ท้องเลย แต่โทรมมากเลยลังเลเลยค่ะว่า ผู้หญิงหรือผู้ชายกันน้า ไปซาวมาเลยจัดแจ๋วเลยค่ะ 😂

ทีมธันวาเหมือนกันจ้า ทางบ้านเดาว่าผู้หญิงเหมือนกัน หน้าใส กินของหวานจนน้ำตาลสูงปรี๊ด 555 แต่มีจู๋ตอนซาวด์17วีคจ้า 🥰🥰

เพื่อนเยอะแยะเลย ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และเจ้าตัวน้อยเลยนะคะ 💕

21 ธันวาค่ะ ยังไม่รู้เพศ รอหาหมออีกทีวันจันทร์ที่จะถึงนี้ค่ะ ลุ้นมากเลย ท้องแรกค่ะ ตอนนี้ 20 w แล้ว

ลุ้นๆด้วยคนค่ะ ยังไงแวะมาอัพเดทกันด้วยน้าา ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

28ธันวาค่ะ มีแต่คนบอกว่าผู้หญิง รอไปหมอนัดวันที่13นี้จ้า 19 w+3 แล้ว ท้องแรกค่ะ ท้องยังไม่ออกเลย

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่เราจะได้มาเป็นคุณแม่มือไหม่ไปพร้อมกัน💕

ของเราเหมือนกันค่ะ มีแต่คนบอกจะได้ผู้หญิงแน่ๆ พอไปซาวด์เท่านั้นแหละ โหหหห ไข่มาเป็นพวง😂

เจ้าหนุ่มน้อยมาแล้ว ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวน้อยเลยนะคะ 💕 คลอดง่าย เลี้ยงง่ายนะค้าาา

ทีมธันวาคมเหมือนกันมีแต่คนทักว่าผู้หญิงซาวมาผมเป็นผุ้ชายคับป้าหมอนักวันที่7คับ

อาการโดยรวมบอกผู้หญิงแน่ๆ พอซาวดูเท่านั้นแหละโอโห้ #ทีมลูกชาย 15ธันวาคร้าบบ

โอ้โห ชัดแจ๋ว อลังการมาเลยคุณแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และหนุ่มน้อยเลยนะคะ คลอดง่าย เลี้ยงง่ายน้า💕