แม่ติดกาแฟ

เพิ่งตรวจเมื่อวันที่ 22 มี.ค. 63 ตอนนี้ได้ 6+6 week แล้วค่ะ ปัญหาคือแม่เคยกินกาแฟ วันละ 1 แก้ว แต่พอรู้ว่ามีน้อง เมื่อวานเลยหักดิบเลย เช้านี้ตื่นมาปวดหัวจะระเบิด!! มีแม่ๆ บ้านไหนเคยติดกาแฟ แล้วมีวิธีเลิกหรือทำยังไงบ้างคะ ?

แม่ติดกาแฟ
82 Các câu trả lời

จริงค่ะแม่บ้านนี้ก็ติด ไม่กินไม่ได้ แต่พอท้องต้องอดให้ได้

ยินดีด้วยนะคะแม่ ที่น้องมา ต้องทนเพื่อน้องนะคะ สู้ๆนะคะ

ค่อยๆลดค่ะแม่ เพราะถ้าแม่ปวดหัวเดี๋ยวจะส่งผลซับซ้อนค่ะ

5y trước

จากที่ไม่แพ้ กลายเป็นป่วยเลยค่ะวันนี้

หักดิบเหมือนกันค่ะ เพราะห่วงตัวเล็ก พยายามทำให้ได้ค่ะ

Thành viên VIP

กินแบบจิบๆพอค่ะ ตอนแรกเราก็ติด จิบพอหายอยาก ก็ทิ้งเลยค่ะ

5y trước

ขอบคุณค่ะ😊

ปั่นแครอทสดผสมเกลือหิมาลัย ทานต่อเนื่อง 7 วันจะดีขึ้นคะ

5y trước

ขอบคุณนะคะ

หักดิบคะ เพื่อลูก1 อาทิตอาจจะแย่หน่อยเดียวก็ผ่านได้คะ

5y trước

นี้ก็หักดิบคะแบ็คคอฟฟี่ไม่ใส่น้ำตาลทุกวันค่ะมาท้องคือลงแดงมากเพลียสุดๆ

พยายามลด ละ เลิกค่ะค่อยๆลดก็ได้ค่ะ จิบๆอย่าทานเยอะ

ลองซื้อนมผงสำหรับคนท้องมา ชงกินอุ่นๆแทนดีกว่าค่ะ

กินได้ค่ะวันละ1แก้ว​ไม่เกิน​300​มิลลิกรัม​ต่อ​วัน​

Post reply image
Câu hỏi liên quan