82 Các câu trả lời

จริงค่ะแม่บ้านนี้ก็ติด ไม่กินไม่ได้ แต่พอท้องต้องอดให้ได้

ยินดีด้วยนะคะแม่ ที่น้องมา ต้องทนเพื่อน้องนะคะ สู้ๆนะคะ

ค่อยๆลดค่ะแม่ เพราะถ้าแม่ปวดหัวเดี๋ยวจะส่งผลซับซ้อนค่ะ

จากที่ไม่แพ้ กลายเป็นป่วยเลยค่ะวันนี้

หักดิบเหมือนกันค่ะ เพราะห่วงตัวเล็ก พยายามทำให้ได้ค่ะ

VIP Member

กินแบบจิบๆพอค่ะ ตอนแรกเราก็ติด จิบพอหายอยาก ก็ทิ้งเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊

ปั่นแครอทสดผสมเกลือหิมาลัย ทานต่อเนื่อง 7 วันจะดีขึ้นคะ

ขอบคุณนะคะ

หักดิบคะ เพื่อลูก1 อาทิตอาจจะแย่หน่อยเดียวก็ผ่านได้คะ

นี้ก็หักดิบคะแบ็คคอฟฟี่ไม่ใส่น้ำตาลทุกวันค่ะมาท้องคือลงแดงมากเพลียสุดๆ

VIP Member

พยายามลด ละ เลิกค่ะค่อยๆลดก็ได้ค่ะ จิบๆอย่าทานเยอะ

VIP Member

ลองซื้อนมผงสำหรับคนท้องมา ชงกินอุ่นๆแทนดีกว่าค่ะ

กินได้ค่ะวันละ1แก้ว​ไม่เกิน​300​มิลลิกรัม​ต่อ​วัน​

Câu hỏi liên quan