15 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ เคยตรวจเจอสูงสุดถึง224เลยค่ะควบคุมน้ำตาลจนน้ำตาลปกติ เหลือ68คลอดเองได้ ไม่มีปัญหาอะไรเลย ลูกคลอดออกมา แข็งแรงดีค่ะ

Super Mum

แม่ลองเพิ่มอีกอย่างนะคะ กินผักใบเขียวก่อนทานข้าว ลองเข้าไปอ่านที่บ้านนี้โพสต์ไว้นะคะ เผื่อเป็นทางเลือกเพิ่มเติม

ขอบคุณ​คะแม่

แม่เป็นเบาหวาน ลูกอาจตัวใหญ่ ถ้าใหญ่มากก็ต้องผ่าค่ะ หมอบอกมาเพราะบ้านนี้ก็เป็นเบาหวาน

บ้านนี้น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ หมอบอกคลอดเองได้คะ ตอนนี้ก็คุมอาหารคะ

บ้านนี้ก็เป็นเบาหวานค่ะ​ คุมอาหารจนกว่าจะคลอด​ ถ้าน้องตัวใหญ่ก็ต้องผ่าค่ะ

ตอนนี้คุมอาหารน้ำตาลลดลงเรื่อยๆคะ คุณหมอบอกว่าคลอดเองได้คะ

VIP Member

คลอดเองได้ค่ะ ขึ้นอยู่กับขนาดตัวเด็กและขนาดอุ้งเชิงกรานของแม่ค่ะ

เราก็ตรวจเจอค่ะน้ำตาล160หมอนัดตรวจอีกที20นี้ค่ะเป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆ

ขอบคุณ​คะ😊

คลอดได้จร้า บ้านนี้ก็รอกำหนด16ต.ค ท้อง2แม่เป็นเบาหวานควบคุมได้✌✌

น้ำตาลก่อนทานอาหารเหลือ80คะ ครั้งแรก98 ดีใจมากคะหมอบอกคุมได้ดี สามารถคลอดเองได้😊

กินน้ำต้มใบเตยแทนน้ำเปล่า ลองดูค่ะยังพอมีหวัง

กินแล้วคะน้ำตาลไม่ลดเลย

ถ้าคุมน้ำตาลได้ หมอก็น่าจะให้คลอดเองนะคะ

น้ำตาลก่อนกินน้ำตาลคุณแม่ตรวจได้เท่าไรค่ะ

98คะ

Câu hỏi liên quan