7 Các câu trả lời

ของเราออกทุกวันสีน้ำตาล หาหมอ3 ครั้งตั้งแต่รู้ว่าท้อง 3/6/66 หาหมอโรงบาลคลีนิค ตรวจมดลูก หมอก้อบอกปากมดลูกไม่ได้เปิด อาจจะเป็นเลือดตกค้างเก่า อาจจะเป็นแท้งคุกคาม ไหลทุกวันแต่ไม่เยอะพ่อติดกางเกงใน ตอนนี้ทำใจแล้วค่ะ คิดว่าเขาคงไม่อยู่ด้วย แต่คงต้องรอลุ้นวันที่18นี้ หมอนัดซาวอีกทีค่ะ

เอาใจช่วยนะคะแม่ของเราก็เลือดออกเหมือนกัน

เคยเป็นตอนท้อง 8 w ค่ะ ไปหาหมอน้องปกติเห็นหัวใจเต้นปกติ หมอบอกอาจจะเป็นเลือดเก่าหรือแท้งคุกคาม ฉีดยาให้1เข็ม เลือดออกประมาณ 4 วันก็หายค่ะ ไปหาหมออีกตอน 9w น้องปกติค่ะ ควรไปพบหมอนะคะ

มีเป็นสีน้ำตาลดำแต่น้อยลงเรื่อยๆประมาณ 4 วันค่ะ แล้วก็ไม่มีอีกเลย

แนะนำให้ไปหาหม้อค่ะเราก็เคยเป็นทุกวันนี้หม้อให้ฉีด ฮอร์โมน6สัปดาห์ติดแล้วค่ะ

ไปหาหมอเป็นยังไงบอกด้วยนะคะ

ลองไปหาหมอเพื่อให้หมอดูนะคะ

เลือดออก1วันตอนนี้ปกติค่ะ

ไปหาหมอนะคะ

Câu hỏi liên quan