9 Các câu trả lời

TapFluencer

ของเรา 35w ตรวจเอทีเค เป็นโควิด เรารักษาเเบบเบื้องต้นเลยค่ะ จิบน้ำอุ่นๆตลอด เช็ดตัวตลอดเวลาตัวร้อน เเล้วก้ไม่กลืนเสมหะลงในท้อง ล้างจมูกด้วยน้ำเกลือ 3วันหาย เราอาจจะเปนโควิดอ่อนๆ

น้ำมันหอมแดง ออร์แกนิคค่ะแม่..แม่บ้านนี้ใช้ตลอด วันสองวันก็ดีขึ้นค่ะ ใช้ได้ทั้งคุณแม่ตั้งครรภ์และทารกค่ะ

ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวจะลองหาดู

คุณแม่ลองทานพวกผลไม้ที่มีวิตามินซีดูค่ะ เสริมภูมิต้านทาน

ขอบคุณนะคะ หาน้ำผึ้งมะนาวมาทานก็เป็นกรดไหลย้อน ไม่ไหวจริงๆค่ะ😂

ตอนนี้ก็เป็นอยู่เหมือนกันจร้โครตทรมานเลยค่ะแม่ๆๆ

ยาอมมะขามป้อมในเซเว่นเลยค่า แก้ไอ แก้เจ็บคอ ได้ดี

กินผลไม้ น้ำดื่มเยอะๆ และนอนพักผ่อนเยอะๆค่ะ

เป็นเหมือนกันหายใจไม่ออกโครตทรมาร😥

เป็นอยู่เหมือนกันจนรู้สึกหอบ

กินต้นหอม​ หอมแดงค่ะ

โอเคค่ะ ต้องไปรื้อในครัวแล้ว😂