68 Các câu trả lời

ขอให้น้องหายไวๆนะคะคุณแม่​ ส่วนคุณแม่ก็สู้ๆนะคะ​

น้องเป็นไรคะแม่ขอให้น้องหายไวๆนะคะสู้ๆนะคะ✌️✌️✌️

น้องเอาขาออก ทำให้มดลูกบีบ จากออกซิเจน

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ💐

สู้ๆนะค่ะคุณแม่..ขอให้น้องแข็งแรงหายไวๆค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ เคยผ่านเวลานั้นมาเหมือนกันค่ะ

VIP Member

หายไวๆนะคะ เอ็นดูมาก เป็นกำลังใจให้นะคะ

เดี๋ยวน้องก็หายแล้วนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ แม่บ้านนี้ผ่านมาแล้วค่ะ

บุญรักษาพระคุ้มครอง หายเร็วๆนะคนเก่ง😊

เป็นกำลังใจให้ค่ะสู้ๆหายไวๆนะคนเก่ง

Câu hỏi liên quan