32 Các câu trả lời

VIP Member

แพ้ฮอร์โมนค่ะ เราก็เป็น ทั้งขา ทั้งสะโพก ทาครีม ให้ผิวมันชุ่มชื้น ทาคารามายแก้อาการ อาจจะช่วยได้บ้าง ไม่มากก็น้อย ถ้ายิ่งเกายิ่งเลอะไปอีกค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกไม่เป็นไรค่ะ ให้ยามาทา แต่เป็นสเตรียรอยด์ เลยไม่ทาค่ะ ทนเอา เดี่ยวมันจะยุบละสร้างรอยให้เรารักษาต่อไปค่ะ 😂😂

เป็นเหมือนกันคะ สองอาทิตย์ เต็ม ท้อง แขน ขา คันทรมานสุดๆ หมอให้ยาแก้แพ้ กับครีมทาก็ไม่หาย ทนๆ ตอนนี้สอวอาทิตย์กว่าเริ่มลดลวแล้วคะ

ผื่นแพ้ฮอร์โมน หมอให้กินยาแก้แพ้ CPM ได้ค่ะ กินตลอดเลยค่ะ เป็นเหมือนกัน คันหนักมาก ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ คลอดปุ๊บหายทันทีเลยค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องได้ 3-4 เดือน ขึ้นแบบลมพิษเลยค่ะ ทรมานมาก ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ น้องได้ 4 เดือนแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะใช้อะไรก้อไม่หาย หาหมอได้แก้คันมากิน เม็ดเดียวหายเลย แต่ง่วงไป2วัน

ทาคาราไมน์ค่ะ หายเลย เราเป็นเยอะกว่านี้อีก ตอนนี้หายแล้วค่ะ คันก็ทา คันก็ทา

เป็นค่ะท้องได้6เดือนคันมากๆ อย่าเกาค่ะเดียวก้อหาย เดียวท้องลาย

เป็นประมาณ3สัปดาห์ก็หายเองค่ะ คันมาก เป็นที่ท้อง แขนและขา

เป็นเหมือนกันค่ะ แทบจะคันทั้งตัวเลยตอนนี้ คันมากเกาสุดๆ

Câu hỏi liên quan