4 Các câu trả lời

เราก็เป็นค่ะ ใส่แคร์ฟรีทุกวัน ช่วงเป็นแรกๆ ไปหาหมอค่ะ ก็ได้ยาสอดมา ก็หายไป แล้วก็กลับมาเป็นอีก ตอนนี้ 28 วีคแล้ว เป็นๆ หายๆ มาตลอดเลยค่ะ ถ้าเป็นมากๆ ไปหาหมอรับยามาบรรเทานะคะ สุขภาพแต่ล่ะคนไม่เหมือนกัน ให้หมอวินิจฉัยดีที่สุดค่ะ

ไม่แสบ ไม่คัน ไม่เหม็น = ปกติค่ะ คนท้องมีตกขาวเยอะอยุ่แล้วเพราะฮอร์โมนเปลี่ยน

ถ้ากลิ่นคาวนิดหน่อยยังปกติค่ะ แต่ถ้ากลิ่นเหม็นต้องไปหาหมอค่ะ

บ้านนี้6เดือนยังเป้นอยุ่เลยค่ะ ถ้าไม่คันไม่มีกลิ่นก้อปกติค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันจ้า

Câu hỏi liên quan