17 Các câu trả lời

คุณแม่ต้องปกป้องลูกค่ะ​ เราก็เจอแต่เรายอมทะเลาะกับผู้ใหญ่เพื่อความปลอดภัยของลูกเรา​ เราเลี้ยงตามหมอทุกอย่างตอนนี้1ขวบ1เดือนไม่เคยป่วยเลย

บ้านนี้4เดือนนี้เถียงกับย่าตัวเองทุกวัน ส่วนแม่แฟนบอกไห้กินตั้งแต่1เดือนแต่ก็ไม่เคยฟังใครยังดีที่แฟนเห็นด้วยว่าลูกยังกินไม่ได้

ตะเพิดไปเลยค่ะ เบื่อพวกคนแก่กะโลกกะลา คิดว่าตัวเองเลี้ยงดี เลี้ยงรอดมาจนทุกวันนี้เป็นวิธีที่ดีที่สุดมั้ง

แม่ดูน้องดีๆนะคะ ถ้าเราเผลอลูกอาจจะได้กินกล้วยบด จริงๆกล้วยแนะนำ1ขวบค่อยทานค่ะ เพราะย่อยยาก

บ้านนี้3เดือนกว่าบอกกินกล้วยบดได้แล้ว เราก็แทรกขึ้นมาเลย หมอไม่ให้กิน ถ้ากินได้หมอจะบอกเอง

อันนี้แม่จะให้กินตอน1เดือน ขนาดอธิบายแล้วว่าหมอให้กินได้6เดือนขึ้นไประบบย่อยยังไม่ค่อยดี ก็ยังจะให้กิน😂

แม่แฟนมาจากดาวพลูโตใช่มั้ยเนี่ย..ฝากหลังมือทีนึงหน่อยนะ

หัวโบราณ สุดๆเลยคะ😂

ขาดไปข้างค่ะ เรื่องอื่นยอมได้เรื่องลูกนี่ไม่ได้เลย