291 Các câu trả lời

น้องขนมปัง อายุ 3 เดือน 1 วันค่ะ อารมณ์ดี ยิ้มหวานเมื่อเห็นตัวเองในกล้อง ชอบถ่ายรูปมากค่ะ โควิดกำลังระบาด แต่งตัวสวยๆ เที่ยวทิพย์ถ่ายรูปในบ้านทุกวันเลยค่ะ ดูแลตัวเองกันนะค่ะ แม่ลูกอ่อนทุกคน

VIP Member

น้องบอมกับแม่แบม รูปนี้ถ่ายตอนจะไปซื้อของ ตอนหนูอายุ10เดือนค้าบ ผมเป็นเด็กติดเต้าค่าบ ยังเลิกนมแม่ไม่ได้เลย ติดเเม่หนักมากกกกก ชอบกินทุกอย่าง ชอบกินตับหมูเป็นพิเศษ แม่ๆเอ็นดูผมหน่อยคะค้าย

“มามี๊อ้อ กับ น้องฮาร์เปอร์” ผมครบรอบ 2 เดือนวันนี้ครับ ผมเกิดมาในยุคโควิด ผมเลยต้องทำใจไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนเลยครับ แต่ผมยังมีมามี๊ที่คอยเล่นกับผมทุกวัน กอดผมทุกวัน ผมเลยอุ่นใจครับ❤️

VIP Member

สวัสดีค่ะ,สวัสดีครับ น้องชื่อน้องอาลิฟ น้องเป็นเด็กร่างเริงมาก ยิ้มหวาน อ้อนเก่งที่สุดเลยค่ะ5555 ซนด้วย เเต่เลี้ยงง่ายค่ะ ตอนนี้น้อง 1 ขวบ 22 วันค่ะ ม๋ามี้รักลูกที่สุดเลย ดวงใจของเเม่❤️👼🏻

น้องแบงค์ครับ เอาเป็นพ่อกับน้องแล้วกันนะคะแม่ไม่ได้ถ่ายคู่กับลูกเลย😅 เด็กน้อย1เดือนของแม่ ลูกคนแรกของคุณพ่อ หลานชายของปู่กับย่า รอยยิ้มของครอบครัวในเวลานี้คือเค้าคนนี้แหละค่ะ 🥰

🙏สวัสดีคับ💕 ผมน้องนินจาเองคับ ตอนนี้ อายุ 3เดือนเเล้วคับผม ผมกับมี๊ชอบเล่นกันหน้ากระจก เพราะออกไปไหนยังไม่ได้เลยโควิดระบาดหนัก คับมี๊กับผมเบื่อมากๆ 💞 เอ็นดูน้องนินจาด้วยน้าค่าบ💕

ทริปนี้คุณแม่พาน้องกาฟิวส์ไปแก้บน และกราบไหว้แม่เศรษฐีค่ะ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำ อ.ร่อนพิบูรณ์ จ.นครศรีธรรมราช ค่ะ น้องกาฟิวส์ อายุ 1 ขวบ 3 เดือนค่ะ ส่วนคุณต้องท้องได้ 24 วีค ค่ะ

อีก18วันครบกำหนดค่ะ พี่สาวกำลังฟังเสียงของน้องว่ากำลังทำอะไรอยูน๊า พี่สาวชื่อน้องมินิ น้องสาวในท้องชื่อ น้องมิณา ค่ะ เป็นแฟนคลับของ sarioมาตลอดค่ะ อยากลองใช้แบรนนี้ดูค่ะ

น้องใบตอง1ปี4เดือนจ้า หนูมีแม่เป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องเป็นพ่อในเวลาเดียวคะ รวมถึงเป็นทาสที่รักหนูด้วยะคะแม่เป็นทุกอย่างของหนูและหนูจะเป็นดวงใจ❤ของแม่คะ

สวัสดีครัยผมชื่อน้องกรครับ 1 ปี 1 เดือน หนูมีแม่เป็นเพื่อนพี่เป็นน้องเป็นพ่อในเวลาเดียวครับรวมถึงทาสที่รักหนูด้วยแม่เป็นทุกอย่างของหนูและหนูจะเป็นดวงใจของแม่

Câu hỏi liên quan