60 Các câu trả lời

เป้นไปได้อย่างไงคร่าแม่ อาการแม่เป้นแบบไหนบ้าง

ปกติทุกอย่าง แต่พอซาวมาน้องมีแต่น้ำในสมอง

รอให้คลอดออกมาดีกว่ามั้ยคะ อีกไม่กี่สัปดาห์เอง

หัวน้องจะโตขึ้นค่ะ หมอบอกอันตราย

แม่ฝาก รพ.หรือฝากพิเศษคลีนิกค่ะ (เสียใจด้วยนะคะ)

ฝากรพ.ค่ะ แม่ฝากช้าไปหน่อยเลยแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว

VIP Member

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะ กอดๆคะ

เสียใจด้วยนะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะ✌🏼❤️

เสียใจด้วยน่ะค่ะ สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่✌️

เสียใจกับแม่ด้วยนะคะ สู้ๆนะคะ✌✌😢😢

ขอโทดนะคะคุณหมอบอกไมคะเกิดจากอะไรคะ

ขอโทดนะคะทำไมพึ่งตรวจพบตอนใกล้คลอดคะ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

แบบนี้คนเป็นแม่จุกหัวใจเลย สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ เข้มแข็งนะคะแม่ เตรียมตัวให้พร้อม น้องต้องกลับมาอีกแน่ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะ❤❤✌✌

เสียใจด้วยจ้ะ เป็นกำลังใจให้นะ ✌️

Câu hỏi liên quan