ปวดท้องคลอดเป็นแบบไหนมาแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

เนื่องจากท้องแรกด้วยประสบการณ์การคลอดไม่มีเรยค่ะ ตอนนี้37วีค3วันแร้ว เริ่มปวดท้องถี่ขึ้นแต่ปวดในระยะที่เราทนความเจ็บปวดได้ยุ ไปขี้ก้อขี้ไม่ออก มูกเลือดไม่ออก น้ำไม่เดิน แบบนี้เขาเรียกเจ็บท้องเตือนไหมค่ะ แล้วเจ็บท้องจริงๆมันจะเป็นยังไง มาแชร์ประสบการณ์บอกกันได้ค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời