2 Các câu trả lời

VIP Member

เชื่อถือได้ค่ะ บ้านนี้เคยตรวจการเทสตกไข่ LH คือขึ้นสองขีดจางในการตกไข่วันแรก และค่อยๆขึ้นเข้มวันที่ 3 ของการตกไข่ คือ ช่วงที่เหมาะแก่การปั๊มลูก ส่วนภาพที่ 2 มันเป็น HCG ตรวจการตั้งครรภ์ค่ะ บ้านนี้เคยใช้ที่เทสตกไข่ตอนปล่อย 3 เดือนแรก ไม่ท้องค่ะ ไข่ตกจริงแต่ที่ไม่ท้องอาจเกิดจากไข่ไม่สวยพอหรืออสุจิไม่แข็งแรง หรือไม่ก็ไข่ฝังตัวไม่ได้ พักผ่อนน้อย ร่างกายอ่อนเพลียก็ไม่ท้องค่ะ มีอะไรช่วงไข่ตกไม่สามารถท้องได้ 100% ค่ะ ต้องมีปัจจัยอื่นด้วย

แบบนี้มีลุ้นแล้วค่ะ ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ บ้านนี้พอขึ้นเข้มทำตัวไม่ถูกเลย ดีใจมาก

เชื่อถือได้ค่ะ เค้าก็ใช้ 2 ยี่ห้อนี้ตรวจเจอตั้งแต่หลังไข่ตก 10 วันค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ หวังว่าขีดจะเข้มขึ้นค่ะ อยากมีลูกแล้วว ☺️