74 Các câu trả lời

บ้านนี้17ตุลา. น้องนอนคว่ำ หมอบอกว่าน่าจะเป็นผู้หญิง แต่เราก็ยังไม่มั่นใจอยู่ดี😅

17ตุลาเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศ

บ้านนี้หมอว่าน่าจะได้เพศหญิงเพราะไม่เห็นจู๋ 17w5dตอนไปตรวจค่ะ

21สัปดาห์แล้วน้องยังเอาขาปิดเพศ อยู่คะแม่ก็ยากเห็นแย่

ตุลาคมเหมือนกันค่ะ บ้านนี้น้องไม่ยอมให้เห็นเลยค่ะ

ตุลาเหมือนกันคะ ซาวเเล้วเเต่ยังไม่รู้เพศน้องเลย🥰

บ้านนี้ก็ตุลาค่ะยังไม่รุ้เพศเลยกำหนด16ตุลา

บ้านนี้กำหนด18ตุลาผช.ค้ะหมอบอกดิ้นเก่งมาก555

💛18ตุลาคม ชัดเลยค่ะ ผู้ชายไม่อายเลย😃

บ้านนี้ได้ลูกสาว​ ตุลาเหมือนกันจ้า​ ท้อง3

หญิงจ้า ท้องนี้แม่ปิดอู่แล้ว 3ใบเถาใปเรยจ้า

เหมือนกันเลยค่ะท้อง3ก็ผู้หยิง สามสาวไปเลยค่ะ แต่หนูคลอด พ.ย ค่ะ