34 Các câu trả lời

เริ่มหาข้อมูลเปรียบเทียบราคา และลิสท์รายการต่างๆเตรียมไว้แล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ซื้อ รอสัก 30 วีค ก็จะทยอยซื้อของค่ะ

VIP Member

เตรียมอ่าง อาบน้ำกับเป้อุ้มไว้ค่ะ กะจะซื้อเครื่องฟอกอากาศ ตู้เสื้อผ้าเด็ก พวกเสื้อผ้าที่ปั้มนม จะซื้อตอน 30weekค่ะ

ยังไม่เตียมอะรัยเรยค่ะ รออีกสักเดือนคอยทยอยซื้อ ค่ะ ลูกบ่าวเขาใช้สีอะรัยอะ

แม่บ้านนี้เริ่มเตรียมแล้วค่ะ ทะยอยซื้อเอา เพราะแม่ทำงาน ไม่ค่อยมีเวลาซื้อ

เตรียมแล้วคะแต่ยังไม่ครบ จะให้ครบภายในเดือนนี้ เหลือแต่ของชิ้นใหญ่​

ยังเลยค่ะ.รอ30วีค จะทยอยซื้อคาดว่าน่าจะคลอดปลายมิ.ย.รึต้นกรกฏาคม​คม.

ทะยอยเตรียมทะยอยซักแล้วค่ะเพราะทำงานเดียวใกล้คลอดจะไม่ไหว😅😅

ซื้อไว้นิดหน่อยค่ะยังม่รุ้เพศเหมือนกันน้องหนีบไว้ค่ะ

ยังเลยค่ะ ยังไม่ทราบเพศ น้องหนีบไม่ยอมให้ดูค่ะ

ยังเรยคะยังไม่ทราบเพศน้องเรยคะน้องหนีบไว้😁😁

Câu hỏi liên quan