45 Các câu trả lời

ทีมตะกร้าและกระเป๋า ค่ะ พร้อมหิ้วแล้ว กำหนดคลอด25ตุลาคม ย้ายมาวันที่14 ตุลาคมนี้แล้วค่า ถึงคิวนัดผ่า แม่บ้านนี้ฝากท้องพิเศษค่ะ

สู้ๆๆนะคะ ตื่นเต้นไปด้วยกัน💚

บ้านนี้เตรียมกระเป๋าจ้า กระเป๋าเดินทางแบบลาก ลากเอาสะดวก ไม่ต้องถือให้หนักเลยจ้า 8เดือนแล้ว เตรียมจัดกระเป๋าค่ะ

กระเป๋าเดินทางแบบลากค่ะ แต่ยังไม่ได้แพ็คเลย กำหนดปลายเดือนหน้า ช่วงนี้ซักผ้าก่อน

TapFluencer

ไม่มีเลยค่ะ..สามีเอาของตามมาทีหลังค่ะ.🤣🤣เป็นกระเป๋าคอนเวิร์ด กับพัดลม 1ตัวค่ะ

VIP Member

ชอบใส่กระเป๋ามากกว่า แต่ที่บ้านใช้ลังพลาสติกเวลาไปเที่ยวที่ไหน แต่ละครั้ง

12ตุลา ทีมตะกร้าค่ะ ลูกตะกร้า แม่ยัดใส่ถุงพลาสติก 😅

Super Mum

ทีมตะกร้าค่ะ หยิบใช้สะดวกกว่า กระเป๋าต้องรื้อ

ของลูกอยู่ในตะกร้า ของแม่อยู่ในกระเป๋า😁😁

กระเป๋าเดียวไม่พอ น่าจะต้องใส่ตระกล้าอีก1

มีตะกร้า และเตรียมกระเป๋าไปเผื่อด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan