9 Các câu trả lời

บ้านนี้ ฟันหน้าขึ้น 2 ซี่ ตอนนี้ไม่งอแง ไม่มีไข้ กินเก่งด้วย แต่ชอบกัด ชอบดูดไปทั่วเลย แม้กระทั้งพื้นบ้าน เลียหมด

บ้านนี้ฟันหน้าคู่แรกขึ้นงอแง กรี๊ดๆ น้ำลายไหล เลียเหงือก ปวดจนมีไข้เลยค่ะ

ไม่งอแงค่ะ น้องบ้านนี้ แต่ชอบกัดแม่ และกัดยางกัดทีหัวสั่นเลยค่ะ

บ้านนี้มีงอแงกลางคืนค่ะน้ำลายไหลยืดเลยพอฟันโผล่ก็หายค่ะ

บ้านนี้มีงอแงกลางคืนค่ะน้ำลายไหลยืดเลยพอฟันโผล่ก็หายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่งอแง แต่ชอบกัดนั้นกัดนี่ น้ำลายไหลตลอด

VIP Member

บ้านนี้เป็นค่ะ ตื่นกลางดึกบ่อยด้วย

บ้านนี้ไม่งอแงค่ะ แต่ไม่ยอมกินข้าว

Super Mum

บ้านนี้งอแงนิดหน่อยค่ะ

Câu hỏi liên quan