23 Các câu trả lời

รีบไปเลยค่ะ นี่ก็มีเลือดออกแบบนี้ตอนเช้า พอบ่ายมาปวดท้องปวดท้อง น้ำเดิน ได้ทำคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่ไม่ได้คิดว่าเป็นเลือดเลย คิดว่าตัวเองล้างไม่สะอาดเพราะติดกางเกงใน

TapFluencer

ไปหาหมอรึยังคะเเม่ สังเกตตัวเองลูกดิ้นบ่อยๆด้วนนะคะ

ขอสอบถามค่ะถ้าเเบบนี้ออก ไปรพเรยไหมคะ ตอนนี้39

แม่ไปหาหมอได้ค่ะ แต่เกรงว่าคุณหมอจะให้กลับบ้านมากกว่า อีกาักหน่อยก็เป็นมูกเลือกแล้วค่ะ ตอนนั้นคุณแม่เตรียมหิ้วกระเป๋าไปเลยค่ะ อต่ถ้าคุณแม่ไม่สบายใจลองไปหาคุณหมอก่อนได้นะคะ

ถ้ามีเลือดออก ปากมดลูกอาจจะเปิดแล้วค่ะ

TapFluencer

ต้องไปค่ะแม่ เพราะปากมดลูกอาจจะเปิดแล้วค่ะ

ไปเลยค่ะ จะคลอดแล้วค่ะ

ไปเรยค่ะเเม่ จะได้ตรวจหาสาเหตุ

VIP Member

ไปเลยคะแม่ หาหมอก่อนนะคะ

ไปเลยจ้าแม่จะคลอดแล้ว