5 Các câu trả lời

เบื่อพวกที่มาเล่าอาการให้ฟังเช่นเมนไม่มาอารมณ์แปรปรวนเหนื่อยง่ายขี้หงุดหงิดจะท้องมั้ย??? แต่ไม่ยอมตรวจแล้วมาถามว่าท้องมั้ยมากกว่าค่ะ พอบอกให้ลองตรวจครรภ์ดันบอกไม่กล้าตรวจสะงั้น งั้นก็จงไม่รู้ต่อไป

ตรวจก็จบเนาะไม่ต้องมาฟุ้งซ่าน บางทีเราก็อยากอ่านอะไรที่เป็นสาระความรู้มากกว่า

อันนี้ยังไม่รวมถามที่ตรวจครรภ์ขึ้นสองขีดแล้วมาถามว่าท้องมั้ยเจอทุกวันเต็มไปหมดเลยคะ

อันนี้พอเข้าใจนะคะ บางคนไม่มั่นใจท้องแรกไม่ค่อยมีประสบการณ์ 😆😆

ใช่ค่ะเห็นทุกวันเลยเบื่อมากแล้วที่ขึ้น2ขีดข้างกล่องก็บอกอยู่เห็นแล้วหงุดหงิดค่ะแม่

คนถามไม่มาอ่านโพสนี้ค่ะ 😂😂 ทำใจนะแม่มีทุกกลุ่มทุกเพจ

ทุกกลุ่มจริงค่ะ

คิดเหมือนกันเลยค่ะ😅

เจอทุกวัน ๆ ละหลาย ๆ โพสต์เลย 😅😅