11 Các câu trả lời

บ้านนี้19w6วัน น้องดิ้นเก่งมาก ดิ้นบ่อยทั้งกลางวันกลางคืนแถมดิ้นแรงด้วยค่ะ จนแม่แอบตกใจน้องดิ้นบ่อย🤣

19+6 ดิ้นแล้วค่ะ เวลาหิวแม่กินของหวานของเย็นจะดิ้นใส่ค่ะ หรือเวลาได้ยินเสียงคนคุยกัน ก็ดิ้นค่ะแม่

บ้านนี้ดิ้นเป็นเวลาแต่บางทีก็ไม่ค่อยดิ้นส่วนมากน้องจะนอน

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้ใช้วิธีกระตุ้นโดยการกดเบาๆ และเปิดเพลงให้ฟังตอนเช้าและเย็น เป็นเวลา ดิ้นทุกครั้งที่กระตุ้นค่ะ😁

บ้านนี้น้องดี้นเก่งมาก ยิ่งกลางคืน คือดีในเก่งมาก

บ้านนี้ 21+6 ดิ้นเก่งยิ่งกลางคืนแล้ว คือดิ้นเก่ง

22week ดิ้นเก่งมากค่ะ ทำเอาคุณเเม่กระตุกเลย🤣🤣

22แล้วยังไม่ดิ้นเลยท้องแรกด้วยปกติมั้ยค่ะ

เหมือนกันคะ กังวลเลย

บ้านนี้ 21+5 ดิ้นแรงมาก ปวดฉี่ทั้งวัน 😂

บ้านนี้ดิ้นเก่งมาจ้า

22w3วันดิ้นเก่งมากค่ะ