74 Các câu trả lời

เจ่บค่ะไปหาหมอ หมอบอก กล้ามเนื้อค่ะ รับน้ำหนักเยอะ

เคยเป็นตอนช่วง 25-30 w ค่ะ แล้วก็หายไป ไปปวดก้นกบแทน😣😣😣

เป็นเหมือนกัน นอนลำบากมาก บางทีนั่งอยู่ดีๆก้อเจ็บ

31 วีค เจ็บมากค่ะ เวลานอน ยิ่งกินอะไรอิ่มๆ ยิ่งเจ็บ

เป็นเหมือนกันจ้า ท้อง3เดือน แต่รู้สึกจุกๆขึ้นมา

VIP Member

เริ่มมีอาการเหมือนกันค่ะ แต่แปปเดียวก็หายค่ะ

เจ็บเหมือนกันค่ะ แต่เป็นแค่ช่วงที่เดินเยอะๆ

เป็นมา5-6วันละค่ะ เจ็บชายโครงใต้ราวนม ตอนนี้34w

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เจ็บมากเวลาจะลุก จะนอน

VIP Member

เป็นตอน 6-7 เดือน ตอนนี้ 8 เดือนเริ่มดีขึ้นค่ะ

Câu hỏi liên quan