14 Các câu trả lời

บ้านนี้เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ ท้องก็เริ่มปั้นบ่อย คุณหมอบอกว่าน่าจะคลอดก่อนสิ้นเดือนสิงหาค่ะ

มีคัยเป็นเหมือนเราใหมค่ะเวลาท้องปั้นจุกที่ลำคอมากหายใจไม่ค่อยออก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะหายใจไม่ออกแน่นไปหมด หายใจไม่ทันเลยทรมานมากค่ะ

น้องโก่งตัวข้างเดียวกันเลยค่ะแม่ โก่งอยู่ฉีกเดียวตลอด🤣🤣😂

บ้านนี้เจ็บเตือนแล้วค่ะ 9 กันยา อยากแตกแล้วอึดอัดมากจ้าแม่

เจ็บเตือนนี่อาการเป็นใงค่ะเเม่

บ้านเตือนเมื่อคืนแล้ววว ใกล้เต็มที่

บ้านนี้40weekยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂

เหมือนกันเลยคะเงียบกริบ กำหนด10ก.ย

บ้านนี้เตือนเมื่อคืนเลยค่ะ 😅😅

ปวดท้อง ปวดหัวหน่าว ปวดตรงก้นด้วยค่ะ

บ้านนี้เตือนเเล้วค่ะ21กันยา

Super Mum

โก่งตัวแรงมากค่ะแม่ 😮😮