2376 Các câu trả lời

น้องน่าชังมาก❤️ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะค่ะขอให้แม่สุขภาพร่างกายแข็งแรงเร็วๆนะค่ะ

ขอบคุณนะค่าาาาา❤️❤️❤️

น่าชังเสียจริงลูก. แข็งแรงไวๆนะคะคุณแม่ตอนนี้ก็รอคลอดค่ะ ตื่นเต้นลุ้นเหมือนกัน

ผู้หญิงหรือผู้ชายคะบ้านนี้39+2แล้วค่ะม่มีวี่แววเลยน้ำหนักลูกก็ปาเข้าไป4โลแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ วันนี้ครบ39 w พอดี ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ อยากคลอดเอง

อิจฉาแม่จังคลอดง่ายมากเลย บ้านนี้39+1แล้วยังไม่แตกเลย น้องน่ารักน่าเอ็นดูมากค่ะ

แตกแล้วแม่ตั้งแต่วันที่31ที่ผ่านมา

ยินดีด้วยนะคะ อยากคลอดง่ายๆเหมืแนคุณแม่บ้างค่ะ ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณนะค่า

หมอนัด20ก.ย ตอนนี้39+1ยังเงียบอยู่เลยค่ะ..คุณพ่อบ่นอยากเห็นหน้าลูกทุกวันเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะ ยังเงียบยุเหมือนกันเรย 20ก.ย

สอบถามหน่อยค่ะพรุ่งนี้หมอนัดคลอดแต่ยังไม่เจ็บเราต้องไปพบหมอเลยไหมค่ะ

บ้านนี้หมอบอกถ้าไม่เจ้บไม่มีอาการอะไรถึงครบกำหนดก็ไม่ต้องไปค้ะ ค่อยไปวันหมอนัดอีกทีค้ะ ตอน39+5แล้วอีก2วันครบกำหนดยีงเงียบยุเลยค้ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะคะ #รอวันแตกเหมือนกันค่ะ 😁😁😁

37+6เหมือนกันคะจะเจ็บท้องถี่เจ็บนานท้องปั่นแข็งเกือบจะไปโรงบาลสองครั้งแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan