13 Các câu trả lời

VIP Member

เขียนใบลงทะเบียนใหม่3รอบแล้วค่ะพอเอาไปส่งเขาก็บอกใบลงทะเบียนเปลี่ยนแบบแล้ว งงมากค่ะ ทั้งๆที่ก็เพิ่งไปส่งและได้มาใหม่ไม่ถึงอาทิตย์

VIP Member

บ้านนี้น้องเกิดเมษายื่นเรื่องกรกฎาคม จนเดือนนี้กันยายนเงินยังไม่เข้าเลยคะ

บ้านนี้14/5/61เข้าเเล้วจ้าเข้าครั้งเเรก5,400บาทครั้งที่สองวันที่9ตุลาเข้า2,400บาทจ้า

ไปตามเรื่องเรื่อยๆค่ะเเม่บ้านนี้ไปบ่อยจนได้เงินเข้า555เต่ได้ตอนน้องได้1ขวบกว่าค่ะเเม่นานเหมือนกัน

เงินอุดหนุนเด็กแรกเกิดยังไม่ได้สักทีเลยค่ะ ไปลงทะเบียนเป็นปีแล้วค่ะ

น้องเกิดปี58ได้ตลอดแต่เงินไม่เข้าปี61หายไปเปนปีแร้วต้องทำไงดีคะแม่ๆ

30นี้ค่ะ เห็นว่าเป็นรอบพิเศษ ย้อนหลังให้ไม่เกิน5เดือน

แม่ลองสอบถามกับทางประกันสังคมดูนะคะ

ทำไมเงินไม่เข้าค่ะของเด็กแรกเกิดนะ

เงินยังไม่เข้าเหมือนกันค่ะ

ทำมเงินยังไม่เข้าเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan