จางแบบ หมอบอกว่าไม่ท้อง หมอไม่ตรวจเลือด

เคลียดมากเรยค่ะ

จางแบบ  หมอบอกว่าไม่ท้อง  หมอไม่ตรวจเลือด
44 Các câu trả lời
Thành viên VIP

น่าจะท้องยังอ่อนอยู่ค่ะ รอสักสองสามวัน ตรวจใหม่ค่ะ

ลองเปลี่ยนยี่ห้อดูค่ะ..บ้านนี้ตรวจ3ยี่ห้อสีต่างกัน

ท้องค่ะแบบนี้ ของเราจางแทบมองไม่เห็น ก้อท้องค่ะ

5y trước

แรวหมอตรวจเลือดให้ไหมค่ะ

ลองตรวจใหม่ค่ะพรุ่งนี้ถ้าท้องอาจจะชัดกว่านี้

รออีกซัก1อาทิตย์ตรวจใหม่คะ แต่จางยังไงก็ท้อง

ของเราขีดบนไม่ค่อยชัดแบบนี้ท้องมั๊ยค๊ะ

Post reply image
5y trước

ท้อง100เปอค่ะ

บ้านนี้​ ท้องนะคะ​ อายุครรภ์ยังน้อยอยู่ค่ะ​

5y trước

ลองตรวจทุกเช้าดูก่อนนะคะ​ เข้มขึ้นค่อยไปหาหมอฝากครรภ์อีกทีจ้า

ตรวจพน.ตอนเช้าอีกค้า อาจจะชัดเจนกว่านี้

เพิ่งตรวจเมื่อวานค่ะ ดีใจสุด

ท้องอ่อนๆรึป่าวค่ะ รอตรวจอีกทีนะค่ะ

Câu hỏi liên quan