8 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ เราก็ท้องกับคนมีแฟนแล้วเหมือนกัน ผู้ชายคบกับแฟนเค้ามาก่อนและมาคบกับเราทีหลังซึ่งก่อนหน้านี้เราคบทอมแล้วเราก็พึ่งเคยเปิดใจคบกับผู้ชายคนนี้เป็นผู้ชายคนแรกที่เปิดใจรักคบมาเกือบปีพอเราท้องเค้าก็ทิ้งเราทั้งๆที่ลูกในท้องเป็นลูกคนแรกของเค้าแต่เค้ากลับไม่ยอมรับไม่เชื่อหาว่าเราท้องกับคนอื่นหาทางปัดความรับผิดชอบ เราเลยลาออกจากงานอุ้มท้องกลับมาบ้านบอกแม่ตรงๆว่าเปิดใจคบผู้ชายครั้งแรกก็พลาดดันไปเปิดใจให้คนมีแฟนเลยเสียใจไม่น่าพลาดเลยแต่ดีที่บ้านพร้อมให้กำลังใจเข้าใจเราพร้อมดูแลไม่ให้เราเอาลูกออก บอกที่บ้านไปตรงๆเลยค่ะเชื่อว่าที่บ้านพร้อมจะซับพอตเราเสมอ สู้ๆนะคะ

สู้ๆคะ เราก็ท้องกับคนที่มีครอบครัวเหมือนกันมารู้ตอนท้องได้6 Wแล้วไม่รับไม่พอยังให้ไปเอาออกแถมโดนให้ออกจากงานอีก ตอนนี้เรามีแค่ครอบครัวที่อยู่ข้างๆคอยช่วยเหลือ

บอกไปตามความจริงค่า ยิ่งยังไม่บอกจะเหมือนยกภูเขาอยู่ในอก เราต้องวางภูเขาในอกลงเพื่อลูกนะคะ เจอมาเหมือนกันเลยตอนนี้ 6 เดือน 2 วีคแล้ว ต้องเข้มแข็งนะคะ

อย่าคิดมากนะค่ะ เเฟนเราทิ้งเราตอนตั้งท้องได้2เดือน จะต้องผ่านไปไห้ได้ เดียวเวลาจะรักษาเราเองค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ แต่เลี้ยงเดี่ยวคะ เลี้ยงเองเลย

สู้ๆนะคะ ทุกปัญหาทีทางออกเสมอค่ะ 💗

สู้ ๆ นะคะ แอดมินเป็นกำลังใจให้

สู้ๆนะค่ะ

Câu hỏi liên quan