3 Các câu trả lời

เสี่ยงเท่าไหร่คะ แต่ไม่ต้องกลัวคะ โอกาศน้อยที่จะเป็น และเจาะไม่น่ากลัวด้วย เสี่ยง1:3ก้อยังปกติมีเยอะคะ

ถ้างั้นก้ออย่าพึ่งคิดมากคะ รอดูผลก่อน คิดมากมีแต่ผลเสีย. การตรวจเลือขึ้นเสี่ยง เจาะมาปกติเยอะแยะไปคะ

อย่าพึ่งกลัวค่ะ เจาะไปก่อน เราก็เจาะเหมือนกัน ผลเราเสี่ยงสูงมากนะ 1ใน2เลย

ค่ะแม่ พยายามไม่คิดแต่อดไม่ไหวจริงๆค่ะ ขอให้ผลของแม่น้องปกตินะคะ สู้ๆนะคะ

ผลออกแล้วนะคะ เสี่ยง 1:2 ผลเจาะน้ำคร่ำ น้องเป็นดาวน์ค่ะ 🥹🥲