สามีปากปีจอ

เครียดมากค่ะ สามีเป็นคนปากไว ชอบทักอะไรที่ไม่ดี ชอบพูดให้คนอื่น เห็นอะไรก็ชอบล้อ เช่นเห็นคนอ้วน กระเทย หรือเด็กที่ดื้อ ไม่สมประกอบ อะไรแบบนี้นะค่ะ เขาจะชอบทัก เราห้ามปรามตลอด บ้างครั้งก็ห้ามไม่ทัน กลัวลูกออกมาเป็นเหมือนที่เขาชอบพูดให้คนอื่น เราบอกเราเตือนหลายครั้งแล้ว ตอนนี้คือเบื่อนิสัยสามีมากๆ นิสัยเสียจนเราไม่โอเค ความรุ้สึกที่มีให้สามีมันก็ลดลงไปมากๆค่ะ กลุ้มมากค่ะ ไม่รู้จะทำไงแล้ว เป็นตั้งแต่ยังไม่ท้อง จนตอนนี้ท้อง 34 วีคแล้วค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan