8 Các câu trả lời

โฟกัสแค่น้ำหนักลูกพอคะแม่ ถ้าซาวแร้วน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ปกติดีก้อไม่ต้องกังวลเรื่องขนาดท้องของแม่คะ

ขอบคุณนะคะ

ทานทุกอย่างไม่งดแถมกินเยอะด้วย น้ำหนักลงลูกหมดเลย แถมคลอดก่อนกำหนด ลูกหนัก3000 แม่น้ำหนักขึ้นแค่8โล

แข็งแรงๆนะค้าาา

บ้านนี้ทานทุกอย่าง แต่ลงลูกหมดเลยพ่อบ้านนี้จะบังคับให้กิน นม กินให้ตรงเวลา น้ำเต้าหู้ น้ำส้ม

บ้านนี้โดนคุณพ่อสั่งเหมือนกันค่ะ 555555

กินไข้ต้มวันละ3ฟอง ไข่ขาว3ไข่แดง1 นมวันละกล่อง เพิ่ม นน.ลูกค่ะ

ออค้า

บ้านนี้ทานทุกอย่างค่ะ น้ำหนักขึ้น5โล ลูก3โลแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ น้องแข็งแรงมากๆเลยค่ะคุณแม่

VIP Member

ทานทุกอย่างค่ะมีแต่คนทักว่าทำไมไม่อ้วนลงแต่ลูก

ใช่ค่ะ บ้านนี้หิวเค้ก หิวชาไข่มุก มีแต่แบบไม่มีประโยชน์เลยงะ พ่อนี้บ่นทุกวันค่ะ

Super Mum

เนื้อ,นม,ไข่ต้ม,กล้วยน้ำว้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ💗

ทานทุกอย่าง และทานบ่อยๆ

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan