5 Các câu trả lời

ปกติดีนะคะ คุณแม่อย่ากังวลเลยคะ บ้านนี้ตอนแรกก็แบบนี้เหมือนกันค่ะ เพราะเขาปรับตัวยังไม่ได้ ช่วงเดือนหรือเดือนครึ่งก็ปกติแล้วคะ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณมากจ้า

บ้านนี้น้อง21วัน ตอนกลางวันตื่นทุก3-4ชม กับตอนฉี่ แต่พอกลางคืนหลังเที่ยงคืน น้องตื่นทุก1-2ชม ตื่นแล้วก้หิวเลย แทบไม่ได้นอน แม่เพลียมากๆ

ใช่ค่ะเพลียมากๆเลย สู้ๆต่อไปเนอะ☺️

ไม่ผิดปกติค่ะ ทารกยังไม่รู้กลางวันกลางคืนค่ะ สู้ๆนะคะ เดี๋ยวพอน้องได้2-3เดือนก็จะเริ่มนอนเป็นเวลาแล้วค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ถ้าให้น้องกินนมแล้วต้องจับพาดไหล่ด้วยนะค่ะกลัวน้องท้องอืด

บ้านนี้13วันเป็นเหมือนกันค่ะ...ไม่ยอมให้วางให้อุ้มอย่างเดียว

Câu hỏi liên quan